JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA NISHATI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI %
(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Na 19 (1) (b) cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa
Huduma za Nishati na Maji (EWURA Cap 414)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati
na Maji (EWURA) imepokea ombi kutoka kwa Kampuni ya Dongfang Steel Group
Limited la kupewa leseni ya usambazaji wa gesi asilia iliyoshindiliwa (CNG).
Muombaji anapatikana katika kiwanja namba 205, kitalu A, kilichopo eneo la Visiga
Kivulini, Mtaa wa Zegereni, kata ya Visiga, Kibaha, Mkoa wa Pwani

Hivyo, Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya ombi tajwa hapo juu, afanye
hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani
ya siku kumi na nne (14) toka tarehe ya tangazo hili.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
Jengo la EWURA, Barabara ya EWURA Na 3, 41104, Tambukareli
S. L. P 2857, Dodoma.
Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;
Namba ya Bure 0800110030;

Barua pepe: info@ewura.go.tz Tovuti: http.//www.ewura.go.iz

Imetolewa na:
Mkurugenzi Mkuu
EWURA

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-4, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz = Tovuti: http://www.ewura.go.tz
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